Bắn pháo hoa trước tết với em 68 no1

King1990

Cấp 1
Lần đầu tập viết ae thông cảm
Chiều nay sau khi bia bọt cùng ae ra về mà lòng trống rỗng trên đường về vô tình liếc ngang thì thấy No1, lập tức móc đt ra xin code tấp xe vào luôn, trong lúc chờ code tui dọc ipad xem có em nào êm êm không, đập vô mặt tui là bé số 68, cặp vú nó quyến rũ tui ghê hồn.
Book ngay vé 700k, ko biết là đang say nên sung, hay tại em tui ngon quá, bth tui toàn đi 300, 500
Tui bảo đảm con thuyền này mới cập bến nơi đây, nhìn e nó non nớt mà có chút dam dang, tim tui rung nhẹ 1 cái
Sau khi xông hơi cho khoẻ người thì e dìu tui lên giường
Massage khoẻ cực tốt nhé quí vị, đang say nên tui làm đá nóng đá lạnh các kiểu luôn
Trườn ngưc là cái phần tui mong chờ nhất, cặp vú đó chà đủ chỗ trên người tui, tui chỉ muốn túm lấy mà xoa bóp nó thôi.
Em nó làm tình cảm trong tui bỗng trở nên dạt dào, ôm ấp, vuốt ve, tâm sự, kể lại vẫn thấy kích thích
Sau một hồi làm nóng thì e nó vào thế 69 nhuần nhuyễn vô cùng, đập thẳng cái vòng 4 vô mặt tui, thế là tui cũng nhiệt tình phục vụ e nó, được hơn 20p thì tui thua cuộc.
Tui kéo e nó vào lòng nằm vuốt ve từ trên xuống dưới rồi từ dưới lên trên vài chục lượt.
E nó ân cần giúp tui vệ sinh sạch sẽ, tui ra về với tâm hồn vừa đc lắp đầy.
Cảm ơn e, 68
Lời cuối gửi ad, nhanh nhanh làm cái ch.trình 50%, 99k như mấy cơ sở kia đi ad ơi

Tài trợ