Bé 11 Number One quá Tuyệt Vời

ALEXANDER

Cấp 1
Chào anh em diendanvip nha!

Cuối Tuần rãnh rỗi nên muốn đi chơi. Và Number One là điểm đến lí tưởng mình muốn tới.

Bé mình hôm nay mình muốn gặp là số 11 thần thánh. Nghe anh em trước giới thiệu về bé này khá nhiều rồi, với kĩ năng thư giản tuyệt đỉnh thì mình cũng muốn thử xem sao.
Bữa nay mình chọn vé body Thái. Được bạn phục vụ giới thiệu vé này se được sexy 100% kèm theo đó là kĩ thuật 69 trong mát xa
Nhanh lẹ lên phòng gặp bé luôn. Bé dễ thương vô cùng, thân hình mình dây nhưng cặp ngực ngon lành cam lai bưởi nha. Bép ngon quá nên mình cũng tranh thủ làm quen ôm ấp các kiểu rồi mới đi xông hơi

Xông hơi ra thì bé đã nude 90% sẵn rồi. Chưa gì mà bé đã ào ào vậy sao chịu nổi. bắt đầu tắm cho mình. Được bé tắm mà mắt cứ mở ra để nhìn bé mà cương cứng hết lên. Lên giương mát xa khỏe đá nóng các kiểu cho đủ bài. Rồi cũng tiến đến phần mệt hấp dẫn. Lúc này bé lột hêt 100% nằm trọn trong vòng tay của mình để ôm ấp 1 tí. Rồi cả 2 tiến tới cháo lưỡi. thì lúc này như đã vô nhịp Bé tiến xuống hôn khắp người mình. Hôn theo kiểu như muốn ăn luôn mình vậy. Hôn gì mà lắp thế. Xon rồi bé tiến bj 100% luôn nha và liếm cột vừa nút trứng cút. Tay mình cũng tranh thủ khám phá vào bướm của bé. Ta nói nó sướng rung người với bé

Phải nói là bé 11 vô cùng tuyệt vời! Sẽ tiếp tục trở lại Number 1 gặp bé với vé thư giản cao hơn

Cảm ơn Mod Cam Ép nhiều nha. Đã hỗ trợ cho 1 cuộc vui quá sướng

Đính kèm

739.6 KB · Lượt xem: 393

Tài trợ