Massage Masteri 79, một buổi tối tê tái.

hung2710

Cấp 1
Cảm ơn admin diễn đàn massagevip.com cho code giảm giá 50% và tạo sân chơi chất lượng cao cho anh em quận 9. Mình ở vùng ven toàn massage công nghiệp nặng (CNN), mỗi lần muốn massage phải chạy tận trong nội ô như Q10, Q3... thật xa, đi về rất cực. Từ lúc Masteri có ở quận 9 anh em đi chơi gần vẫn đảm bảo chất lượng cao.
Vào thẳng chủ đề, sau khi nhận được code 50% giảm giá chưa đầy 5p đã có mặt tại Masteri 79, mới ngoài tết trong mùa dịch Corona mà đến thấy đông khách, các em đi lên xuống nhộn nhịp khoác tay tiễn khách. Mình thật bất ngờ các em ở đây được tuyến kỹ hay sao đó, đập vào mắt mình các em dáng khá cao và ngực hệ bưởi rất hợp gu với mình.
Sau khi mua vé Vip Body 700k được giảm giá 50% ( Ở đây còn 1 vé cao cấp hơn 1.2tr và cũng áp dụng giảm giá 50%, tuy nhiên đạn mình ít nên không mua. Bác nào tài chính mạnh theo mìn nên mua vé này). Sau khi mua vé xong mình chọn đại 1 em số 15 trên Ipad.
Phòng có đầy đủ xông khô, xông hơi và bồn tắm. Ngoài ra có 1 dĩa trái cây, 1 lon bò húc, 1 lon bia và 1 chai nước suối được anh phục vụ đem lên ngay từ đầu. Mat xa khỏe tuyệt làm đầy đủ các bài, đấm bóp khá kỹ. Matxa mệt có nuru khắp người, thư giãn nhẹ nhàng êm ái, rất chiều khách. Ở đây có thư giãn nóng lạnh nữa. Một buổi tối tê tái phê hết sức, em nó chiều mình cái nữa nhưng mình thôi, tuổi cao rồi cũng không nhai nổi.
Tổng thiệt hại:
Tip: 350k có code giảm giá
Tip: 700k ( mặc định, bác nào kết thì bo thêm)

Tài trợ