Sàn Binanex là gì?

anass9590

Cấp 1
Trong thời gian gần đây, sàn giao dịch Binary Option đang nhộn nhịp quay trở lại. Liên tiếp những sàn đã được ra đời có thể kể đến như: AresBO, ShogunBO,… Và mới đây Winsbank cũng đã chính thức cho ra mắt sàn giao dịch mới mang tên Binanex. Theo dõi bài viết sau sẽ cung cấp đầy đủ thông tin sàn binanex và hướng dẫn chi tiết những bước để có thể kiếm tiền trên sàn, người mới tham gia cũng sẽ có thể làm được.

Binanex là sàn giao dịch Binary Option (BO) hay còn gọi là sàn giao dịch nhị phân. Đây là một sàn giao dịch tiếp theo được Winsbank phát triển trong hệ sinh thái của mình. Dự án được Winsbank đầu tư rất lớn, không chỉ là sàn giao dịch BO mà còn tích hợp thêm nhiều tính năng đặc biệt hơn, công nghệ mới nhất. Sẽ giúp nhà đầu tư tạo được nhiều nguồn thu nhập thụ động hơn so với các sàn hiện tại.

Đối với người mới tham gia, để có thể giao dịch trên sàn Binanex không khó. Bạn chỉ cần đặt cược số tiền tối thiểu là 1$ và lựa chọn vào lệnh Tăng hoặc Giảm của đồng Bitcoin trong 30 giây tiếp theo. Bạn sẽ thu về 95% lợi nhuận và số tiền cược ban đầu nếu dự đoán đó là chính xác. Nếu mới tham gia bạn có thể sử dụng tài khoản demo để trải nghiệm và làm quen với sàn trước khi mở tài khoản thực để bắt đầu kiếm tiền.

Hướng dẫn đăng ký tài khoản Binanex
Để tham gia sàn giao dịch Binanex, mọi người cần đăng ký tài khoản để bắt đầu. Mình sẽ hướng dẫn chi tiết cách tạo một tài khoản và nhận 1000$ demo để trải nghiệm.

Bước 1: Truy cập đường link đăng ký sau:

Bước 2: Điền các thông tin để đăng ký tài khoản:

Email: Địa chỉ Email của bạn để đăng ký

Mật khẩu: Điền mật khẩu của bạn

Username: Điền tên biệt danh viết liền không dấu

Bước 3: Nhấn Đăng ký và kiểm tra email để xác nhận đăng ký là xong.

Bật bảo mật 2FA
Bảo mật 2FA là để bảo vệ tài khoản của bạn, sử dụng để đăng nhập và rút tiền duy nhất trên điện thoại của bạn.

Để bật bảo mật 2FA bạn vào phần Hồ sơ -> Bảo mật -> Mã 2FA -> Bật
Bạn cần có ứng dụng google authenticator hoặc authy để có thể quét mã QR và thêm mã bảo mật của mình.

Xác thực danh tính (KYC)
Việc xác thực danh tính cũng quan trọng không kém gì bảo mật 2FA. Để tránh sự tranh chấp tài khoản, bạn hãy xác thực danh tính của mình.

Bạn vào mục Hồ sơ -> Xác minh tài khoản -> Nhấn xác minh ngay

Sau đó hãy cập nhật chính xác thông tin của mình và upload ảnh mặt trước và mặt sau của CMND hoặc Hộ chiếu và nhấn gửi. Hồ sơ được gửi đi sẽ được xác minh trong vòng 1 ngày, nhanh nhất trong vài giờ sẽ được duyệt.

Tài trợ