Siêu code 79k

Sáng nay được quỳnh dễ thương tặng cho siêu code 79k,thế là nhân lúc nghỉ trưa tiên sinh đã bay thẳng tới MTR79:Cung như các bác khi vào phòng là xông ướt,xông khô…khi xong xuôi thì có 1 em rất dễ thương đi vào phòng
_Phần massage khoẻ: nói chung trước giờ đi hệ thống bên đây thì em nào cũng làm như nhau nên không chê được
_Đến phần massage mệt: em ấy đi đường quyền rất bài bản,có kinh nghiệm đưa chúng ta lên mây phiêu bồng theo những nốt nhạc.Sau 1 hồi hì hục với em ấy thì tiên sinh cũng xin đầu hàng
_Còn về phần xin số em ấy thì em ấy bảo ngại xin được giấu số,tính mình thì rất dễ chịu ép dầu ép mỡ ai nỡ ép hình :).Nhưng 1 khi tiên sinh đã muốn biết thì sao mà giấu được (em ấy giọng bắc và có hình xăm ngay bụng,nói như vậy chắc các bác biết ai rồi chứ )
_Điểm trừ ở MTR79 khác các chi nhánh khác mình đi là tolet nằm ngay giường và không có gì chắn
Tổng thiệt hại
_Tic : code 79k
_Tip:700k (mặt bằng chung)

Viết review ko nói bé số mấy nhưng nói bé giọng Bắc và có hình xăm ở bụng mình nhớ ko lầm là bé 35 mtr 79, vì mình gặp bé này rồi bé này giọng Bắc và có hình xăm ở bụng, bé rất dễ thương, chúc mừng bạn nha

Tài trợ