Ta đi tim em (06 trung sơn)

devil2019

Cấp 1

iếp tục công cuộc chinh chiến khám phá cho anh hôm. Hôm nay mình sẽ chuột bên quận 8, cơ sở Trung sơn cho các bác nhá.

Về Trung sơn thì là cơ sở mới bên mình, nên csvc thì ok rồi. Nhìn sáng sủa đẹp đẽ, tại còn mới mà. Về cơ sở vật chất thì không chê trách gì nhiều. Thái độ phục vụ thì ok, nói chung đang trong nề nếp. Hy vọng sẽ giữ vững được những cái ấy lâu cho anh em ghé

Vào phòng đợi em bước vào mà lòng cứ nghĩ vẩn vơ. Công chúa là của hoàng tử, điêu thuyền là của lã bố… đêm nay ai là của mình ta. Chả nhẽ trúng hà mã, cá sấu. Không không không phải. Đang định bụng vậy thì em cũng gõ cửa rồi bước vào. Mình đứng hình sau khi nhìn thấy em. Không phải quá đẹp nhưng lại có nét kiêu sa.

Đời trai từ bụi trần phong sương đã thấm vai

Ngại chi niềm nhọc nhằn bao gian khó hiểm nguy

Mà sao vẫn ngập ngừng trước ánh mắt kiêu sa

Thiêu rụi con tim đã hóa đá

Chỉ mỗi anh mắt ấy thôi cũng đủ thiêu rụi con tim đã chai sạn bấy lâu. Bao kỷ niệm chinh chiến xưa kia ùa về. Và trở về với thực tại là em. Đêm nay trận mình lại được tái diễn trận chiến hào hùng thời xa xưa. Cũng đã bao ngày tinh lực được dồn lại chỉ chờ trực hôm nay cho sung mãn mà xông trận.

Trận đầu là ở trong bồn. Em quần mình hết cả 10 phút, không phải tắm không mà 10p đâu nha. Em làm cho mình chết không được, sống không xong. Đến nỗi khi mình lên tiếng buông tha mới chịu thả cho mình lên giường ah.

Trận thứ 2 là ở trên giường lúc nằm xấp. Em hết lấy ngực tung hoàng lại lấy lưỡi tấn công những chỗ trọng điểm. Và bất ngờ nhất là màn xọc tay xuống dưới để vuốt cho thằng em ngược lên. Xém nữa mình đã phải chịu thất thủ ngay tại trận 2. Nhưng em bỗng nhiên dừng lại.

Có lẽ em cũng hiểu ý mình và cũng muốn chiều mình thêm chút nữa nên xoay người mình nằm ngửa lại để đánh trận cuối cùng. Mình hiểu một trận chiến ác liệt sẽ tới nữa rồi. Em lấy tay vuốt ve kích thích thằng nhỏ. Còn mình cũng tranh thủ phản công. Mình công kích đến đâu em nhường mình đến đó chứ không hề phảng kháng gì. Còn mình cũng biết em nhường nhịn vậy để chút nữa tính hết vào 1 lần cho mình. Quyết chuyện sống mái đây mà. Và sau màn mình phản kích khắp nơi thì cũng tới em chốt hạ trận chiến bằng màn BJ mãnh liệt. Và kết cục vẫn như dự đoán. Thành Tương Dương thất thủ hoàn toàn. Mình bó tay chịu trói, mặc em làm gì thì làm. Mình lúc ấy chỉ nằm thở hổn hểnh.

Em lau người mình nhẹ nhàng rồi quay lại nằm chung với mình ca lúc nữa, khi mình chủ động xuống em mới xuống theo. Gặp gỡ chưa được bao lâu mà phải nói lời tạm biệt. Hẹn em tái ngộ lần sau vậy.

Vạn sự tùy Duyên.

Tài trợ