tiếp tục đến với em 09- Lux 152

mssg

Cấp 1
#massagequan7trungson #09
Chuyện hôm qua, giờ mới kể. Chuyện là hôm qua bên Lux có chương trình sale vé còn 68k ( cho tất cả các vé ) nhân dịp các cơ sở hoạt động trở lại. Nên mình cũng dại gì mà không đi. Do là vé giảm còn 68k nên mình chọn luôn vé 1tr5. Do bé 09 là đúng gu của mình, nên mình luôn chọn bé. Anh lễ tân mời vào phòng uống ly trà, chưa kịp nóng ghế đã lên phòng. Vào phòng, ngồi chờ em mà trong người cứ rạo rực. 5 phút sau, em vào và chuyện gì đến rồi cũng đến. Em bước vào với bộ áo khoét ngực. Do đi em lần thứ 3, nên em rất dạng. Sà vào người, như người yêu lâu ngày ko gặp. Khiến “ thằng nhỏ “ cũng vì vậy mà “ ngốc đầu “. Kỹ năng em điêu luyện, vào massage đủ bài. Từ khoẻ đến mệt, Sau 1 tiếng hơn, “ hành sự “ thì out 2 shot. Ra về, mình cứ nuối tiếc là thời gian trôi qua nhanh. Còn “ thằng nhỏ “ cứ liên tục “ biểu tình “. Nhưng do hết thời gian, nên đành về. Hẹn gặp lại em nhé bé 09 của anh
❤️

Tổng chi phí vé giảm còn 68k cộng thêm tips là 1.570.000đ, rất xứng đáng. Sẽ quay lại khi có thời gian. Cảm ơn bé Ngọc Trâm đã tài trợ chương trình này.......
Có thể là hình ảnh về văn bản cho biết '15:34 4G Ngọc Trâm Em gửi anh mã giảm giá, mời anh ghé trải nghiệm dịch vụ. Code-DONGGIA68 Đồng giá 68k/vé tất cả các vé -Áp dụng tại tất cả các cơ sở tại TP HCM -Thời gian: 10h- 15h ngày 18/11 -Yêu cầu: review trên Group FB/Diễn đà n MassageSaigon* *net hoặc MassageSaiGon*xyz -Lưu ý: KHÔNG thối tiền lẻ, chỉ áp dụng với khach ĐẶT TRƯỚC qua hotline. *Anh đưa tin nhắn cho lễ tân khi mua vé dạ anh lấy số hôm qua cũng đc ạ à anh đi bêr phải ko anh Aa'

Tài trợ