Tuyệt vời pé 07 & 14 Trung Sơn

LucasVu12

Cấp 1
Hồi hôm dẫn thằng đệ theo cho nó lần đầu tiên "bước vào đời", đc bạn bè mách bảo NÊN ĐI THỬ ĐI ĐÁNG LẮM nên nhất quyết thử theo ý tụi nó cho biết. Thế là 2ae vào lấy cho 2 vé 1tr2 (lúc đầu tính 700 thui nhưng do có code giảm 30% & cũng do con pé lễ tân ca sáng cực dễ thương nó "dụ dỗ" dữ dội quá nên tất tay lun, haizzz chưa gì đã liêu xiêu trc con pé)
Vé 1tr2 & 1tr5 ở đây như vé Vua mà ae thường gọi ở những nơi khác vậy, ae sẽ trở thành Vua đúng nghĩa lun, mọi thứ phục vụ đều "tận răng". Như 2ae tui chọn massage foot bàn chân trc, sau đó mới lên phòng "làm mệt" ??? 2 cậu ktv làm mát tay thật, tuy có đau 1 chút nhưng sau đi sẽ thấy chân nhẹ hơn hẳn ra. Lên phòng, tui thì 07 thằng đệ thì 14. 2 pé rất rất nhiệt tình & kỹ thuật thì thui khỏi bàn rùi, giá vé 1tr2 cơ mà ae chỉ cần "hưởng thụ" thui chứ đừng hỏi đừng nghĩ gì nữa nhé, hỏi nữa kể nữa chắc...ngại thấy tía ???. 2 pé cũng xinh, cũng dễ thg, nhìn cũng hợp gu 2ae tui, ko biết vs các ae thì thế nào ??? Ae nên thử nhé !!!
Xog xuôi trở lại phòng chờ ae sẽ đc phục vụ ăn nhẹ free. Recommended ae món "Hột vịt lộn tần...cái rau gì gì đó" để hồi sức lại cho ae khá hay, cũng khá ngon nữa. Có con bé làm ở phòng chờ, cũng thú vị lắm nó nói cười miết hàh nghe cũng vui tai, mắc cười. Rồi thế là xuống về, lại đụng con pé lễ tân ca sáng, nó cười 1 phát "chết lặng" lun ae DỄ THƯƠNG LẮM DỄ THƯƠNG CỰC KỲ nhé ko đùa !!! Đi massage mà ko nhớ lắm ktv massage mà nhớ nó ko lun ấy, dã man !!! ???
Nói chug Trung Sơn tuy nhìn ngoài vào sẽ thấy hơi khuất & ko có gì nổi bật, nhưng 1 khi ae bc vào sẽ là 1 TG khác vs trang thiết bị hiện đại (nhất là máy xôg hơi nước so vs những nơi khác) & những pé ktv rất ok, đúng như lời bạn bè nó giới thiệu trc đó. Rất tuyệt vời rất đáng cho ae 1 lần trải nghiệm, có khi ghiền lun ko chừng. Như tui tui lại ghiền mỗi con pé lễ tân ca sáng đó thui, pó tay thiệc !!!
Àh lúc sắp dzìa có tình cờ thấy con bé nhìn "phê lòi 2 con mắt", hỏi thì mới biết pé 36. Ae nào đọc xog bài viết này, nếu thương tui thì giúp tui 1 vé 1tr2 để đi pé 36 vs nhé !!! Tks ae rất nhiềuuu !!! ???
*** Tiếc qua lo chú tâm vấn đề chính, quên chụp lại 1 2 tấm ảnh về 2 pé 07 & 14 cho ae xem, mong ae lượng thứ. Nhưng có vậy mới tò mò, mới hấp dẫn ae nhỉ ???

Sửa lần cuối:

Tài trợ