Ngất Ngay với bé 39 Massage Trung Sơn

Alibaba

Cấp 1
Ngất ngây con gà tây, 39 mộng mơ

Trong cơn say chẳng ngờ lại nhớ đến em, bao kỷ niệm xưa ùa về. Như thường lệ lại ghé bên Trung sơn để mình nguôi ngoai nỗi nhớ. Xông chút cho tỉnh người rồi làm điếu thuốc như thường lệ. Bên khói thuốc đang mơ màng nhớ em thì nghe tiếng gõ cửa.

Em bước vào chào mình tự nhiên. Ấn tượng ban đầu của mình với em cũng chỉ bình thường. Nhưng dần dần bị em tấn công. Có lẽ câu chuyện mở đầu của em khá thú vị, cách hỏi han quan tâm khá ân cần. Nhưng thôi, câu chuyện của mấy em mình cũng không quan tâm nhiều quá. Thật thật, giả giả mà, giờ đâu ai biết. Hôm nay đi chơi, cứ vui vẻ là được rồi.

Mãi đến lúc vào bồn tắm cho tỉnh người mới nhìn lại em lần nữa. Trước mắt mình như một người khác vậy. Hay nãy giờ vẫn mãi nhớ về người cũ nên không có để ý đến em. Em vẫn nở nụ cười tươi tắn trên môi mặc cho từ đầu đến giờ mình không đoái hoài em cho lắm. Bây giờ mới thấy thì để mình bù lại vậy. Em gái chân dài chắc phải cao đến mét sáu, với cặp cam sành treo trước mặt tiền như mời gọi. Mình cũng tiện tay hái luôn, chứ để ngay trước mặt vậy ai chịu nổi.

Sau khi mình ngồi trên ghế vờn qua vờn lại với em một hồi thì cũng lên giường nằm cho em mần. Chỉ mỗi tuyệt chiêu thả kiến của em thôi cũng làm mình rùng mình rồi. Mình thì vẫn mải mê công cuộc khám phá nhưng có lẽ chưa trọn vẹn do em nhiều quái chiêu quá. Chẳng biết có phải mình làm cho em hứng không nhưng em làm lại cho mình nhiệt tình lắm. Mỗi lần mình đang mải mê khám phá thì lại phải rùng mình lên vì em. Cũng chỉ là 5 đầu ngón tay và chiếc lưỡi ấy thôi nhưng em đem đến cho mình bao cảm xúc. Có lẽ vì những quái chiêu hay chỉ là em chọn đúng lúc để tấn công thằng nhỏ.

Em đang thả kiến bò thì tay kia bỗng dưng chuyển qua vuốt ve. Đàn kiến dừng lại thì nòng súng của mình bị xoáy liên hồi. Và lâu lâu được một nụ hôn đặt lên đầu thằng nhỏ ướt nhẹm nhẹp. Từ từ em chuyển sang Bj và đưa mình lên đỉnh. Mọi chuyện chỉ xảy ra trong khoảng 15p ngắn ngủi đó thôi nhưng cảm giác mang lại cho mình giờ vẫn còn nhớ.

Đến giờ nhớ lại thì còn trong tâm trí mình chỉ là một em gái hiền dịu, dễ thương đã đưa mình qua nỗi nhớ. Thật là hôm qua say quá, cũng may mà có em. Lần sau sẽ tìm em trong lúc tỉnh táo để thưởng thức niềm vui trọn vẹn.

Làm nốt ly café và điều thuốc để chuẩn bị làm tiếp vậy.

Đính kèm

87.9 KB · Lượt xem: 143
    87.9 KB · Lượt xem: 129

Tài trợ