Tản mạn lần đầu trải nghiệm cảm giác mới

Madcat5

Cấp 1
Nằm vùng diễn đàn này lâu rồi, nay mạo muội đăng bài đầu tiên đóng góp chút
Chả là tối qua đang ngồi vêu mõm mà chưa làm được cuốc nào. Bỗng tự nhiên có chuông dt gọi đến

Madcat: Alo, phòng kinh doanh que thử thai quickstick xin nghe
Đầu dây kia: thử thai cái éo gì, tao vừa trúng lô lẫn đề con 68, 10 phút nữa có mặt ở xxxx tao bao.

Chỉ với 2 từ "tao bao" nghe mới thân thương làm sao, tự nhắc với lòng không thể để bạn thân buồn được. Chỉ trong vòng 5 phút đã đến trước cửa chờ 2 thằng bạn
Đời chạy xe ôm, thì các anh em cũng biết mình chào khách nó còn chả bao giờ thèm chào lại, nay vừa bước tới cửa thì từ chú bảo vệ đến các em lễ tân đều cuối đầu chào cảm giác Madcat như là chủ tịch trong các bộ phim hàn xẻng, oách gì đâu
.
Đánh giá sơ lược
Phòng ốc sạch sẽ, bố trí hợp lý. Được chọn các bé qua ipad, các anh em lần đầu đi không lo bỡ ngỡ, mắt thấy tay chọn

Giờ đến phần anh em mong đợi nhất:
Thằng bạn vào bảo cho 3 cái vé body vip, chưa bao giờ Madcat thấy thằng bạn thân nó tỏa ra cái phong thái quý tộc như lúc này:love:. 2 thằng có vẻ đi nhiều nên vào chọn luôn 2 mã 79, 11.
Madcat cầm ipad sau một lượt đảo qua thì thấy em 39 có cái nét mặt thích liền chọn ngay.
Lúc em bước vào là một cô bé xinh xắn, miệng cười duyên, chào hỏi nói chuyện nhiệt tình, không chê đi đâu được.
Đoạn tắm rửa và mát xa thì mình xin không kể vì ko có gì đặc sắc.
Vào màn thực chiến, Madcat bất ngờ khi bé lột sạch, hỏi ra mới biết là đi vé body các bé nude 100% khác với những chỗ khác, lần đầu Madcat được thử qua dịch vụ thế này liền thầm nghĩ trong đầu một kết cục phê pha.
Bé bắt đầu từ màn liếm ti xong liếm từ từ xuống thằng nhỏ, bé liền dừng lại liền làm một ngụm nước. Ôi cha mẹ ơi, hóa ra đây là bí kíp băng hỏa thần công của close up sao, lần đầu trải nghiệm nó mới phê làm sao. Sau một hồi ở trên thiên đường thì bé đưa mình đi cảnh dưới địa ngục, sờ bím khó, bj chỉ hời hợt một chút ở trên đầu, rồi sau đó hj cho đến khi Madcat ra. Tuy hơi hụt hẫng nhưng lần này được bạn thân bao nên vẫn vui vẻ :ROFLMAO:

Ra về thấy 2 đứa bạn rất là mãn nguyện với bé 79 và 11 làm Madcat thêm động lực để quay lại trải nghiệm lần nữa.

Tài trợ