Sự lựa chọn của tôi là

Veeus

Cấp 1
Chào ae đồng dâm. Đã có mặt ở đây hẳn là chúng ta đều có chung mục đích đó là tìm được 1 địa chỉ tin cậy và thoả mãn nhu cầu.
Đầu tiên xin gửi lời cảm ơn những đồng dâm anh/chú/bác đi trước đã chuột bạch và chia sẻ lại các kinh nghiệm quý báu về các địa chỉ tin cậy để anh em tìm đến. Để tiếp bước cha anh, nay Veeus tôi cũng xin gửi các đồng dâm bài review - trải nghiệm lần đầu ở Number One Q2.
Tôi là 1 thanh niên ngoài Bắc mới chuyển công tác vô SG. Sau 1 thời gian tìm kiếm trên các diễn đàn thì được ae chỉ cho 1 địa chỉ Hay ho ở gần khu tôi ở, đó là Number One Q2. Sau khi kiếm được code 50% tôi quyết định đi trải nghiệm luôn, phần vì cũng mệt mỏi căng thẳng đầu óc cần xả stress, phần vì cũng muốn thử trải nghiệm dịch vụ ở một nơi mới lạ, con người, văn hoá mới (tui ở ngoài Bắc nên rất thích giọng con gái Miền Nam)
Vì đã nghiên cứu trước và có kế hoạch cụ thể, tôi mở máy gọi điện đến hot line để đặt lịch hẹn trước, tránh trường hợp đến và ko được gặp đúng em mà mình mong muốn. Sau khi hẹn hò xong xuôi, đúng giờ hẹn tôi có mặt, làm thủ tục checkin và lên phòng chờ đợi
1. Về csvc sạch sẽ thoải mái, phòng có đầy đủ bồn tắm, phòng xông hơi ở trong luôn. Bồn tắm to nằm được 2 ngừoi (cho ai đi gói onsen là có em vào tắm chung cùng luôn). Giường cũng to rộng nằm ôm ấp nhau thoải con gà mái
2. Nhân viên khá nhiệt tình, từ giữ xe (đề nghị mình để dắt xe hộ) đến quản lý hay mấy ông le ve, gặp khách là chào, thân thiện nhiệt tình.
>>> để anh em chờ lâu, đến phần hot nhất đây <<<
Sau khi xem bài review và qua ảnh trên mạng, dù có đeo mặt nạ nhưng vơi con mắt tinh tường của 1 thanh niên xem JAV lâu năm thì tôi hoàn toàn có thể nhận ra được vẻ đẹp của em sau lớp mặt nạ (thích tí tui up ảnh các em bên dưới sau) nên quyết định gặp em bằng được
Em có dáng người nhỏ nhắn xinh xắn,tóc dài (chắc phải đến mông) da trắng mịn không tì vết.
Face: 9,5đ xinh chúng mày ạ, đáng yêu lắm ngoài đời không khác trong ảnh là mấy
Body tổng thể là Đẹp, cân đối. Ngừoi thơm tho sạch sẽ trắng trẻo (chỉ muốn ăn thịt luôn ? )
V1: 9,5đ hệ cam thôi nhưng tao tích thế, t thích nó vừa tay, chứ ko thích kiểu to quá. Nhìn xinh xinh, yêu lắm ?
V2: 8đ so với thân hình nhỏ nhắn của em thì theo t là v2 cần bé thêm tí nữa thì tuyệt vời - chắc tại đi làm vất vả nên ko có thời gian tập luyện ?
V3: 9đ. đcm lúc em bj chổng mông lên hình quả đảo ạ. Ko to ko bé phù hợp với dáng em
V4: cắt tỉa gọn gàng phần tóc, còn bím khít, nhiều nước. Ko biết do t đẹp trai ? khoai to ? hay sao mà nước nôi cứ rỉ ra liên tục (quần nhau 2 tiếng mà ko cạn nước :3 )
Về sv: massage nóng, lạnh, trườn nuru, hj, bj, có cả wc mặc dù t ko thích lắm :3
Nói chuyện nhỏ nhẹ, tình cảm, chiều khách. Ko vòi vĩnh, k giục, t thuộc dạng sinh lý tốt (nếu chỉ hj và bj thì t đi mấy lần chưa lần nào ra) mặc dù đã bj trong bồn tắm, rồi lại ra giường bj rất lâu nhưng em vẫn rất nhiệt tình chăm sóc tao như những phút đầu tiên. Và cuối cùng t cũng chịu thua em mà phải cho thằng em bắn pháo hoa ?
Bé tình cảm lắm, luôn nựng mình, giao tiếp cả bằng ánh mắt, cơ thể và lời nói. Ko để mình có phút giây nào thấy trống vắng hết á. Tình cảm như người yêu vậy. Chắc chắn sẽ qua ủng hộ em nhiều lần nữa

Sơ qua thế thôi. Cảm ơn anh em đã đọc đến đây. Đến đây mình xin tiết lộ mã số em nó là 79 nhé :3
Túm lại trắng trẻo xinh xắn, đáng yêu, nhiệt tình, chiều khách.

Tài trợ